Menu
Your Cart

Giao hàng miễn phí cho các đơn hàng trên US $ 80. Thời gian giao hàng có thể lâu hơn bình thường do hiệu ứng COVID-19.

Adapter sợi & kết nối

Adapter sợi & kết nối
50 cái/lốc FC-SC Hybrid simplex nhựa sợi quang adapter FC SC/UPC với mặt bích 50 cái/lốc FC-SC Hybrid simplex nhựa sợi quang adapter FC SC/UPC với mặt bích
Nóng bức
Nhãn hiệu: Langzhi mô hình: FC-SC
50 cái/lốc FC-SC Hybrid simplex nhựa sợi quang adapter FC SC/UPC với mặt bích..
$14,40
Trước thuế:$14,40
conector sợi quang sc apc FTTH conector sợi quang sc apc FTTH
Nóng bức miễn phí vận chuyển
Nhãn hiệu: Langzhi mô hình: SC APC
Mô tả SC APC Fiber optic fast connector.application:CATV,Mạng viễn thông. Mạng lưới tàu điện ngầm, Mạng lưới khu vực địa phương (LAN). Mạng xử lý ngày..
$3,00
Trước thuế:$3,00
FTTH ESC250D SC APC duy nhất chế độ sợi nhanh kết nối nhúng FTTH ESC250D SC APC duy nhất chế độ sợi nhanh kết nối nhúng
Nóng bức miễn phí vận chuyển
mô hình: SC-APC-ESC250D
FTTH ESC250D SC APC duy nhất chế độ sợi nhanh kết nối nhúng..
$0,90
Trước thuế:$0,90
FTTH SC UPC quang fibe nhanh chóng kết nối SC PC FTTH sợi quang nhanh kết nối nhúng loại ESC250D SC Connector FTTH SC UPC quang fibe nhanh chóng kết nối SC PC FTTH sợi quang nhanh kết nối nhúng loại ESC250D SC Connector
Nóng bức miễn phí vận chuyển
Nhãn hiệu: Langzhi mô hình: SC-UPC-ESC250D
FTTH SC UPC quang fibe nhanh chóng kết nối SC PC FTTH sợi quang nhanh kết nối nhúng loại ESC250D SC Connector..
$0,89
Trước thuế:$0,89
FTTH SC UPC sợi quang được bảo hiểm dây SC UPC nhanh chóng kết nối FTTH cáp quang nhanh kết nối SC Connector FTTH SC UPC sợi quang được bảo hiểm dây SC UPC nhanh chóng kết nối FTTH cáp quang nhanh kết nối SC Connector
miễn phí vận chuyển
Nhãn hiệu: Langzhi mô hình: LZ-SC-UPC-2
FTTH SC UPC sợi quang được bảo hiểm dây SC UPC nhanh chóng kết nối FTTH cáp quang nhanh kết nối SC Connector..
$0,38
Trước thuế:$0,38
FTTH SC/UPC Single-chế độ sợi quang SC UPC kết nối nhanh chi phí-sợi quang hiệu quả kết nối nhanh FTTH SC/UPC Single-chế độ sợi quang SC UPC kết nối nhanh chi phí-sợi quang hiệu quả kết nối nhanh
miễn phí vận chuyển
Nhãn hiệu: Langzhi mô hình: LZ-SC-UPC-3
FTTH SC/UPC Single-chế độ sợi quang SC UPC kết nối nhanh chi phí-sợi quang hiệu quả kết nối nhanh..
$0,40
Trước thuế:$0,40
Nhãn hiệu: Langzhi mô hình: LC-APC
LC/APC singlemode cố định sợi quang Attenuator, nam-nữ..
$3,00
Trước thuế:$3,00
SC APC 50mm ZF FTTH sợi quang SC Connector SC/APC kết nối sợi quang SC-APC nhanh Connector SC APC 50mm ZF FTTH sợi quang SC Connector SC/APC kết nối sợi quang SC-APC nhanh Connector
Nóng bức miễn phí vận chuyển
Nhãn hiệu: Langzhi mô hình: LZ-SC-APC-2
SC APC 50mm ZF FTTH sợi quang SC Connector SC/APC kết nối sợi quang SC-APC nhanh Connector..
$0,42
Trước thuế:$0,42
SC APC nhanh nối Single-chế độ kết nối FTTH công cụ kết nối lạnh công cụ sợi quang nhanh Connnector SC APC nhanh nối Single-chế độ kết nối FTTH công cụ kết nối lạnh công cụ sợi quang nhanh Connnector
miễn phí vận chuyển
Nhãn hiệu: Langzhi mô hình: LZ-SC-APC-1
SC APC nhanh nối Single-chế độ kết nối FTTH công cụ kết nối lạnh công cụ sợi quang nhanh Connnector..
$0,78
Trước thuế:$0,78
SC UPC nhanh nối kết nối đơn chế độ FTTH công cụ kết nối lạnh công cụ sợi quang nhanh Connnector SC UPC nhanh nối kết nối đơn chế độ FTTH công cụ kết nối lạnh công cụ sợi quang nhanh Connnector
miễn phí vận chuyển
Nhãn hiệu: Langzhi mô hình: LZ-SC-UPC-1
SC UPC nhanh nối kết nối đơn chế độ FTTH công cụ kết nối lạnh công cụ sợi quang nhanh Connnector..
$0,76
Trước thuế:$0,76
SC/APC sợi quang Coupler mặt bích chế độ đơn adapter kết nối nhanh PVC SC/APC sợi quang Coupler mặt bích chế độ đơn adapter kết nối nhanh PVC
Nóng bức
Nhãn hiệu: Langzhi mô hình: SC/APC-PVC
SC/APC sợi quang Coupler mặt bích chế độ đơn adapter kết nối nhanh PVC..
$0,13
Trước thuế:$0,13
Nhãn hiệu: Langzhi mô hình: SC/APC-LSZH
SC/APC sợi quang Coupler mặt bích chế độ đơn bộ điều hợp nhanh chóng kết nối LSZH..
$0,15
Trước thuế:$0,15
Hiển thị 1 đến 12 trong 13 (2 Trang)