Menu
Your Cart

Giao hàng miễn phí cho các đơn hàng trên US $ 80. Thời gian giao hàng có thể lâu hơn bình thường do hiệu ứng COVID-19.

Bộ chia sợi

Bộ chia sợi
Nhãn hiệu: Langzhi mô hình: PLC-SC-APC-1X16
Bộ chia PLC quang học màu xanh lá cây SC APC 1:16 mini loại ống thép 1x16 0.9 mm quang splitter CATV..
$9,50
Trước thuế:$9,50
Nhãn hiệu: ZEALTI mô hình: 1x16 SC UPC
Bộ chia PLC với gói hộp ABS nhựa (1x16, SC/UPC)..
$13,00
Trước thuế:$13,00
Nhãn hiệu: Langzhi mô hình: FC-UPC-1x4
Bộ chia quang học bằng sợi chỉ FC/UPC 1x4 PLC với đầu nối FC/UPC hộp bộ chia quang PLC ABS..
$5,00
Trước thuế:$5,00
Nhãn hiệu: Langzhi mô hình: FC-APC-1X 2
FC APC MINI PLC 1X 2 Single mode FC splitter fiber optic 1x2 FC APC plc splitter/ 1x2 plc Fiber splitter FBT Optical Couple..
$3,30
Trước thuế:$3,30
Fiber Optical PLC Splitter SC APC 1 : 4 Mini Steel Tube Type 1x4 0.9mm Fiber Optical PLC Splitter SC APC 1 : 4 Mini Steel Tube Type 1x4 0.9mm
miễn phí vận chuyển
Nhãn hiệu: Langzhi mô hình: PLC-SC APC-1X4
Fiber Optical PLC Splitter SC APC 1 : 4 Mini Steel Tube Type 1x4 0.9mm..
$5,00
Trước thuế:$5,00
Fiber-quang-PLC-splitter-SC-1-8-mini-Steel-ống-loại-1x8-0.9 mm-Fiber-Opitc-splitter-SCUPC-kết nối Fiber-quang-PLC-splitter-SC-1-8-mini-Steel-ống-loại-1x8-0.9 mm-Fiber-Opitc-splitter-SCUPC-kết nối
miễn phí vận chuyển
Nhãn hiệu: Langzhi mô hình: PLC-SC-UPC-1X8
Fiber-quang-PLC-splitter-SC-1-8-mini-Steel-ống-loại-1x8-0.9 mm-Fiber-Opitc-splitter-SCUPC-kết nối..
$7,00
Trước thuế:$7,00
Nhãn hiệu: Langzhi mô hình: LC-UPC-1X2
LC UPC PLC 1X2 bộ chia sợi quang PLC 1:2 LC UPC mini chế độ đơn 1260-1650nm FBT Optical splitter quang Coupler..
$3,60
Trước thuế:$3,60
Máy phân tách sợi FBT (FC/UPC 1x2) tách sợi đơn chế độ sợi đuôi FBT Máy phân tách sợi FBT (FC/UPC 1x2) tách sợi đơn chế độ sợi đuôi FBT
miễn phí vận chuyển
Nhãn hiệu: Langzhi mô hình: FC/UPC-1x2
Máy phân tách sợi FBT (FC/UPC 1x2) tách sợi đơn chế độ sợi đuôi FBT..
$10,00
Trước thuế:$10,00
Nhãn hiệu: Langzhi mô hình: SC-APC-1X2
SC APC 1X2 PLC singlemode sợi quang splitter SC/APC quang sợi quang búi tóc cho CATV FTTH FOS..
$3,00
Trước thuế:$3,00
Sợi quang học PLC splitter SC APC 1x2 ống thép mini loại 0.9 mm Sợi quang học PLC splitter SC APC 1x2 ống thép mini loại 0.9 mm
miễn phí vận chuyển
Nhãn hiệu: Langzhi mô hình: PLC-SC-APC-1X2
Sợi quang học PLC splitter SC APC 1x2 ống thép mini loại 0.9 mm..
$4,00
Trước thuế:$4,00
Sợi quang PLC splitter FC APC 1:8 mini loại ống thép 1x8 Montréal 0.9 mm sợi Opitc splitter FC/APC Connector Sợi quang PLC splitter FC APC 1:8 mini loại ống thép 1x8 Montréal 0.9 mm sợi Opitc splitter FC/APC Connector
miễn phí vận chuyển
Nhãn hiệu: Langzhi mô hình: PLC-FC-APC-1X8
Sợi quang PLC splitter FC APC 1:8 mini loại ống thép 1x8 Montréal 0.9 mm sợi Opitc splitter FC/APC Connector..
$11,50
Trước thuế:$11,50
Sợi quang PLC splitter LC 1:16 mini loại ống thép 1x16 0.9 mm Fiber Opitc splitter với LC/UPC Connector Sợi quang PLC splitter LC 1:16 mini loại ống thép 1x16 0.9 mm Fiber Opitc splitter với LC/UPC Connector
miễn phí vận chuyển
Nhãn hiệu: Langzhi mô hình: PLC-LC-UPC-1X16
Sợi quang PLC splitter LC 1:16 mini loại ống thép 1x16 0.9 mm Fiber Opitc splitter với LC/UPC Connector..
$15,60
Trước thuế:$15,60
Hiển thị 1 đến 12 trong 21 (2 Trang)