Menu
Your Cart

Giao hàng miễn phí cho các đơn hàng trên US $ 80. Thời gian giao hàng có thể lâu hơn bình thường do hiệu ứng COVID-19.

Bộ chia sợi đuôi

Bộ chia sợi đuôi
Nhãn hiệu: ZEALTI mô hình: 1x16 SC UPC
Bộ chia PLC với gói hộp ABS nhựa (1x16, SC/UPC)..
$13,00
Trước thuế:$13,00
Nhãn hiệu: Langzhi mô hình: FC-UPC-1x4
Bộ chia quang học bằng sợi chỉ FC/UPC 1x4 PLC với đầu nối FC/UPC hộp bộ chia quang PLC ABS..
$5,00
Trước thuế:$5,00
Nhãn hiệu: Langzhi mô hình: FC-APC-1X 2
FC APC MINI PLC 1X 2 Single mode FC splitter fiber optic 1x2 FC APC plc splitter/ 1x2 plc Fiber splitter FBT Optical Couple..
$3,30
Trước thuế:$3,30
Nhãn hiệu: Langzhi mô hình: LC-UPC-1X2
LC UPC PLC 1X2 bộ chia sợi quang PLC 1:2 LC UPC mini chế độ đơn 1260-1650nm FBT Optical splitter quang Coupler..
$3,60
Trước thuế:$3,60
Máy phân tách sợi FBT (FC/UPC 1x2) tách sợi đơn chế độ sợi đuôi FBT Máy phân tách sợi FBT (FC/UPC 1x2) tách sợi đơn chế độ sợi đuôi FBT
miễn phí vận chuyển
Nhãn hiệu: Langzhi mô hình: FC/UPC-1x2
Máy phân tách sợi FBT (FC/UPC 1x2) tách sợi đơn chế độ sợi đuôi FBT..
$10,00
Trước thuế:$10,00
Nhãn hiệu: Langzhi mô hình: SC-APC-1X2
SC APC 1X2 PLC singlemode sợi quang splitter SC/APC quang sợi quang búi tóc cho CATV FTTH FOS..
$3,00
Trước thuế:$3,00
Nhãn hiệu: Langzhi mô hình: FC-APC-1x4
Sợi quang splitter 1:4 FC APC cassette PLC 1x4 bộ chia quang học 1x4 ABS hộp CATV FTTH..
$6,00
Trước thuế:$6,00
Sợi quang splitter SC UPC 1X2 PLC singlemode sợi quang splitter FBT Coupler quang Sợi quang splitter SC UPC 1X2 PLC singlemode sợi quang splitter FBT Coupler quang
miễn phí vận chuyển
Nhãn hiệu: Langzhi mô hình: SC-UPC-X2
Sợi quang splitter SC UPC 1X2 PLC singlemode sợi quang splitter FBT Coupler quang..
$9,50
Trước thuế:$9,50
Nhãn hiệu: Langzhi mô hình: LC-APC-2x128
Thiết bị sợi quang ABS Module 2.0 mm PLC splitter LC APC 2x128 Port quang LSZH G657A1 PLC splitter..
$92,75
Trước thuế:$92,75
Hiển thị 1 đến 9 trong 9 (1 Trang)