Menu
Your Cart

Giao hàng miễn phí cho các đơn hàng trên US $ 80. Thời gian giao hàng có thể lâu hơn bình thường do hiệu ứng COVID-19.

Cáp sợi pigtails

Cáp sợi pigtails
Nhãn hiệu: Langzhi mô hình: LC-UPC-OM1
12 dây 1,5 mét LC UPC OM1 Multi Mode 62.5/125 bó sợi quang bím tóc..
$13,00
Trước thuế:$13,00
Nhãn hiệu: Langzhi mô hình: LC -UPC-12 Fibers-OM3
12 sợi bím tóc LC/UPC 50/125 Multimode OM3 bunch 12 lõi sợi quang bím tóc-0.9 mm PVC jacket..
$9,10
Trước thuế:$9,10
Nhãn hiệu: Langzhi mô hình: SC-UPC-OM3
12 sợi bím tóc SC/UPC 50/125 Multimode OM3 bunch 12 lõi sợi quang búi-0.9 mm PVC jacket..
$10,00
Trước thuế:$10,00
Nhãn hiệu: Langzhi mô hình: FC-APC-12-Strand
12 Strand 9/125 sợi quang bím tóc 1.2 m FC/APC đơn chế độ, 12 sợi bím tóc..
$10,00
Trước thuế:$10,00
Nhãn hiệu: Langzhi mô hình: LZ-SC-UPC-12-Strand-9/125
12 Strand 9/125 sợi quang búi 1.2 m SC/UPC đơn Mode, 12 Pictail..
$8,40
Trước thuế:$8,40
Nhãn hiệu: Langzhi mô hình: FC/UPC-12 Strand
12 Strand 9/125 sợi quang búi 1m FC/UPC đơn chế độ, 12 sợi bím tóc..
$8,00
Trước thuế:$8,00
Nhãn hiệu: Langzhi mô hình: LC-APC-12 Strand
12 Strand 9/125 sợi quang búi 1m-LC/APC chế độ đơn, 12 sợi bím tóc..
$10,80
Trước thuế:$10,80
Nhãn hiệu: Langzhi mô hình: SC-APC-12 Strand
12 Strand 9/125 sợi quang búi SC/APC đơn chế độ, 12 sợi bím tóc 1-3 mét..
$10,00
Trước thuế:$10,00
Nhãn hiệu: Langzhi mô hình: E2000-APC
Chất lượng cao 1 cái 12 lõi màu E2000/APC sợi quang pigtails 1.2 m..
$59,98
Trước thuế:$59,98
Hiển thị 1 đến 9 trong 9 (1 Trang)