Menu
Your Cart

Giao hàng miễn phí cho các đơn hàng trên US $ 80. Thời gian giao hàng có thể lâu hơn bình thường do hiệu ứng COVID-19.

MPO/MTP sợi jumper

MPO/MTP sợi jumper
Nhãn hiệu: Langzhi mô hình: MPO-MPO-OM3
Dây vá sợi quang 3M MPO-MPO 12 lõi 10GB 50/125 CÁP QUANG ĐA PHƯƠNG THỨC OM3..
$32,76
Trước thuế:$32,76
Nhãn hiệu: Langzhi mô hình: MTP-MPO-LC-UPC-OM3
MPO sợi quang bó vá cáp 12 lõi LC MPO vá dây OM3 40G QSFP + để 12xLC kết nối breakout hoạt động cáp quang..
$20,24
Trước thuế:$20,24
MPO/MTP APC UPC Nam để SC UPC SM 12 sợi SC FTTH sợi quang vá dây cáp búi tóc 3M MPO/MTP APC UPC Nam để SC UPC SM 12 sợi SC FTTH sợi quang vá dây cáp búi tóc 3M
miễn phí vận chuyển
Nhãn hiệu: Langzhi mô hình: MPO/MTP-APC-UPC
MPO/MTP APC UPC Nam để SC UPC SM 12 sợi SC FTTH sợi quang vá dây cáp búi tóc 3M..
$33,00
Trước thuế:$33,00
Nhãn hiệu: Langzhi mô hình: MTP-MPO-APC-LC-UPC-OM4
MTP MPO APC Patch Cable OM4 nữ đến 6 LC UPC Duplex 12 sợi vá dây 12 lõi jumper OM4 cáp breakout, loại A, loại B..
$20,24
Trước thuế:$20,24
Nhãn hiệu: Langzhi mô hình: MTP-MPO-LC-UPC-OM4
MTP MPO Patch Cable OM4 nữ đến 6 LC UPC Duplex 12 sợi vá dây 12 lõi jumper OM4 cáp breakout, loại A, loại B..
$20,24
Trước thuế:$20,24
Hiển thị 1 đến 5 trong 5 (1 Trang)